งานแสดงมุทิตาจิต นายสุพร ดงภักกิจ ผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนวัดดวงแข
คณะกรรมการสถานศึกษา คณะกรรมการผู้ปกครอง คณะครู-บุคคลากร และ นักเรียน โรงเรียนวัดดวงแข สำนักงานเขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร จัดงานแสดงมุทิตาจิต 60 ปี ที่พากเพียร สู่วันเกษียณที่ภาคภูมิ แด่นายสุพร ดงภักกิจ ผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนวัดดวงแข ในวันศุกร์ที่ 29 กันยายน 2566 ณ ห้องประชุมโรงเรียนวัดดวงแข เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป