อัลบั้มรูปภาพ
»
มุทิตาจิตและเกษียณอายุราชการ นายสุพร ดงภักกิจ ผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนวัดดวงแข ปี 2566
มุทิตาจิตและเกษียณอายุราชการ นายสุพร ดงภักกิจ ผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนวัดดวงแข ปี 2566
โรงเรียนวัดดวงแข สำนักงานเขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร โดย คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะกรรมการเครือข่ายผู้ปกครอง คณะครู - บุคลากร และนักเรียนโรงเรียนวัดดวงแข จัดงานแสดงมุทิตาจิต เกษียณอายุราชการ "60 ปี ที่พากเพียร สู่วันเกษียณที่ภาคภูมิ" แด่ นายสุพร ดงภักกิจ ผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนวัดดวงแข ในวันที่ 29 กันยายน 2566 เวลา 17.00 น. ณ ห้องประชุมโรงเรียนวัดดวงแข "ขอกราบขอบพระคุณแขกผู้มีเกียรติทุกท่านค่ะ